Author: m***7
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: عجبها مناسب ههههههههههههههههههههههههههههههههههههههههههههههههههههههههههههههههههههہ
Màu sắc: Phiên bản không cảm ứng màu đen
Price: 2.245.000₫
| Material | ABS |
| Features | Portable |
| Resolution | 1080P |
| Color | Black Non-touch Version |
| Power Supply | USB or other DC power connection |
| Type | Desktop Monitors |
| Maximum Resolution | 1920 x 1080 |
| Display Ratio | 16:9 |
| Refresh Rate | 60Hz |
| Response Time | 5ms |
| Screen Size | 14" |
| Display Type | LED |
| Screen Size Range | 14" to 16" |
| Connectivity Technology | USB Type C |
| Contrast Ratio | 2000:1 |
| Brightness | 250cd/m |
| SKU | se25051536140075293 |
Brand Name: ANMITE
Quality: 1290318 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: m***7
Date:
Review: عجبها مناسب ههههههههههههههههههههههههههههههههههههههههههههههههههههههههههههههههههههہ
Màu sắc: Phiên bản không cảm ứng màu đen
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm